Wednesday, January 26, 2022

2021కి లాస్ట్ పంచ్ అడగొట్టిన బన్నీ

అల్లు అర్జున్ ‘పుష్ప’ సినిమా 2021కి లాస్ట్‌ పంచ్ ఇచ్చింది. భారీ వసూళ్లతో పోయినేడాదికి బిగ్గెస్ట్‌ హిట్‌గా నిలిచింది. తెలుగు రాష్ట్రాలతో పాటు హిందీ బెల్ట్‌లోనూ ఈ మూవీకి క్రేజీ కలెక్షన్లు వచ్చాయి. ఒక్క నార్త్‌ ఏరియాలోనే ఈ సినిమా 70 కోట్ల వరకు కలెక్ట్ చేసింది. నార్త్‌ మార్కెట్‌ని కూడా ఆశ్చర్యపరుస్తూ మాసివ్‌ హిట్‌గా నిలిచింది.

అల్లు అర్జున్‌ ‘పుష్ప’ పెర్ఫామెన్స్‌కి బాలీవుడ్‌ సెలబ్స్‌ అంతా సర్‌ప్రైజ్ అవుతున్నారు. ఆ లుక్, యాక్టింగ్‌ సూపర్బ్‌ అని పోస్టులు పెడుతున్నారు. ఇక ఈ ‘పుష్ప’ ఫీవర్‌ బాలీవుడ్‌తో పాటు క్రికెటర్స్‌నీ తాకింది. ఇప్పటికే డేవిడ్‌ వార్నర్‌ ‘పుష్ప’ గెటప్‌లో కనిపిస్తే, ఇండియన్‌ క్రికెట్‌ ఆల్‌రౌండర్ రవీంద్ర జడేజా, బ్యాటర్‌ శిఖర్ ధావన్ కూడా ‘పుష్ప’ డైలాగులతో హంగామా చేశారు.

డేవిడ్‌ వార్నర్‌ ఏదో ఫేస్‌ యాప్‌తో ‘పుష్ప’లాగా మారిపోతే, రవీంద్ర జడేజా మాత్రం సేమ్‌ టు సేమ్‌ పుష్పరాజ్‌లాగే మేకోవర్ అయ్యాడు. గడ్డం, మీసాలు, గ్రాఫిక్స్‌ బీడీతో పుష్పని దింపేశాడు. ఇక ఈ హంగామా చూస్తోంటే, నార్త్‌లో ‘బాహుబలి’తో ప్రభాస్‌కి ఏ రేంజ్ ఫాలోయింగ్ వచ్చిందో, ‘పుష్ప’తో బన్నికి అదే స్థాయిలో గుర్తింపు వస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది. మరి అల్లు అర్జున్‌ ఈ స్టార్డమ్‌ని ఎలా క్యాష్‌ చేసుకుంటాడో చూడాలి.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

తాజా వార్తలు

సై అంటున్న మాస్ మహారాజా…

క్రాక్‌ హిట్‌ తర్వాత రవితేజ నటించిన సినిమా ఖిలాడి. రమేష్‌ వర్మ దర్శకుడు. డింపుల్‌ హయతి, మీనాక్షి చౌదరి హీరోయిన్స్‌ కాగా... ఇప్పటికే టీజర్.. మూడు పాటలు రిలీజ్ అయ్యాయి. తెలుగు సినిమాగా...

మల్టీ స్టారర్లు కావు ఫ్యామ్లీ స్టారర్లు

ఇద్దరు హీరోలు కలిసి నటిస్తే సినిమాకి బిజినెస్ పెరుగుతుంది. డబుల్ స్టార్డమ్‌తో ఓపెనింగ్స్‌ కూడా పెరుగుతాయి. కానీ ఇమేజ్‌ లెక్కలతో మల్టీస్టారర్స్‌కి వెనకాడుతున్నారు టాలీవుడ్ స్టార్లు. దీంతో ఫ్యామిలీ స్టారర్స్‌ వైపు వెళ్తున్నారు...

వైష్ణవ్ గట్టు ఎక్కుతాడా?

వైష్ణవ్‌ తేజ్ 'ఉప్పెన' సినిమాతో హీరోగా లాంచ్ అయ్యాడు. బుచ్చిబాబు సనా దర్శకత్వంలో పల్లె ప్రేమకథగా రూపొందిన ఈ సినిమాలో వైష్ణవ్‌తేజ్‌ కొంచెం బరువైన పాత్రనే పోషించాడు. అయితే ఈ ఆశి క్యారెక్టర్‌లో...

వారసులు వస్తున్నారు కాచుకోండి

ఇండస్ట్రీకి వారసుల ఎంట్రీ కొత్తేమి కాదు. సౌత్‌ నుంచి మొదలుపెడితే నార్త్‌ వరకు బోల్డంతమంది వారసత్వపు హీరోలు కనిపిస్తారు. అయితే తెలుగులో ఈ ఇయర్‌లోనే అరడజను వరకు వారసులు హీరోలుగా మారారు. ఇప్పటికే...

పవర్ స్టార్ దీ మెగాస్టార్ రూటే …

వకీల్ సాబ్ తో తన స్టామినా స్ట్రాంగే అని ప్రూవ్ చేసేసుకున్న పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ ... వరుసగా సినిమాలు కమిట్ అవడం మొదలుపెట్టాడు. 2023 మార్చి లోపు కనీసం రెండు...

ఓటీటీ నీ ఒణికిస్తున్న అఖండ

అఖండ రిలీజై 50 రోజులు దాటినా మాస్ జాతరకు కామానే గానీ... ఫుల్‌స్టాఫ్‌ పడలేదు. కంటిన్యూ అవుతూనే వుంది. నిన్నటివరకు థియేటర్స్‌లో.. ప్రస్తుతం ఓటీటీలో అఖండ సృష్టిస్తున్న హవా అంతా ఇంతాకాదు.. ఓటీటీలో...

ప్రభుత్వ వ్యవస్థలన్నీ బ్రష్టు పట్టించిన ఉద్యోగులు 

నిత్యం జీతాలకోసమో, అదనపు సదుపాయాలకోసమో లేక పని భారం పెరిగిందనో ప్రభుత్వ ఉద్యోగులు సమ్మెలు చేస్తుంటారు. ఎక్కడా ఏ ప్రభుత్వ ఉద్యోగి కూడా ప్రజలకు సదుపాయాలు లేవనో, మరే ఇతర ప్రజా సమస్యపైనో పోరాటం చెయ్యరు. ప్రపంచం తల్లకిందులైనా, ప్రక్రుతి ఆగ్రహించినా,...

హిట్టు పడితే చాలు

ఒక్క హిట్‌ పడితే రెమ్యునరేషన్‌ అమాంతం పెరిగిపోతుంది. స్టార్‌డమ్‌ వస్తే ఆలెక్కే వేరు. అయితే కొందరు హీరోయిన్స్ విషయంలో సక్సెస్‌ లేకపోయినా రెమ్యునరేషన్‌కు రెక్కలొస్తాయి. వరుసగా ఐదు హిట్స్‌తో పూజా హెగ్డేకు వచ్చిన...

ప్రభాస్ జోరు

ప్రభాస్‌ చేస్తున్న సినిమాల లిస్ట్‌ చాలా పెద్దదే. 2023 వరకు ఖాళీ లేనంత బిజీగా చేతిలో సినిమాలున్నాయి. సలార్‌... ఆదిపురుష్‌... నాగఅశ్విన్‌... సందీప్‌ వంగా సినిమాలు లైన్లో వున్నాయి. ఇవన్నీ పూర్తికావడానికి రెండేళ్లు...

అన్నీ వాయిదాలే!

కరోనా జీవితాలనే కాదు.. సినిమాలను చిందరవందర చేసేసింది. ముందుగా అనుకున్న డేట్‌కు ఒక్క సినిమా రావడం లేదు. పోస్ట్‌పోన్‌ చేసి మళ్లీ రిలీజ్‌ డేట్‌ ఫిక్స్‌ చేసుకుంటే.. మరో సినిమాతో క్లాష్‌ తప్పడం...