Thursday, May 26, 2022

అన్నీ వాయిదాలే!

కరోనా జీవితాలనే కాదు.. సినిమాలను చిందరవందర చేసేసింది. ముందుగా అనుకున్న డేట్‌కు ఒక్క సినిమా రావడం లేదు. పోస్ట్‌పోన్‌ చేసి మళ్లీ రిలీజ్‌ డేట్‌ ఫిక్స్‌ చేసుకుంటే.. మరో సినిమాతో క్లాష్‌ తప్పడం లేదు. ఆర్ఆర్ఆర్‌, లాల్‌సింగ్‌ చద్దా కొత్త రిలీజ్‌ డేట్స్‌ ఏయే సినిమాలను ఇబ్బంది పెడుతున్నాయో చూద్దాం.

కరోనా సెకండ్‌ వేవ్‌ తర్వాత కెజిఎఫ్‌ 2 కొత్త రిలీజ్‌ డేట్‌తో ముందుకొచ్చింది. చాలా నెలలు క్రితమే ఏప్రిల్‌14న రిలీజ్‌కు ముహూర్తం ఫిక్స్‌ చేసుకుంది. అయితే డిసెంబర్‌లో రావాల్సిన అమీర్‌ఖాన్ ‘లాల్‌సింగ్‌ చద్దా’ ఇదే డేట్‌కు రావడంతో….Film actor Amir khan arrive varanasi from kolkata for shooting of film lal  singh chaddhaపాన్‌ ఇండియా మూవీ కెజిఎఫ్‌కు ఇబ్బందులు తప్పడం లేదు.అంచనాలు లేకుండా రిలీజైన కెజిఎఫ్‌ కన్నడతోపాటు… తెలుగు, హిందీలో కూడా విజయం సాధించింది. యశ్‌ ఎవరో తెలీకపోయినా… హిందీప్రేక్షకులు ఆదరించారు. దీంతో పాన్‌ ఇండియా మార్కెట్‌ కోసం కెజిఎఫ్‌2లో విలన్‌గా సంజయ్‌దత్‌ను తీసుకున్నారు. తీరాచూస్తే… ఏప్రిల్ 14న అమీర్‌ఖాన్‌ సినిమాలో పోటీపడాల్సి వస్తోంది.KGF Chapter 2 Update: Big Revelation Of Climax By Cinematographerసంక్రాంతికి ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ రావడంతో…. ఎఫ్‌3 వెనక్కి తగ్గి ఏప్రిల్‌ 29కు వెళ్లింది. వరుణ్‌ బర్త్‌డే సందర్భంగా ఈమధ్యనే ఒకరోజు ముందుకొచ్చి ఏప్రిల్‌ 28న వస్తామని ప్రకటించారు మేకర్స్‌. ఇదే రోజు ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ రిలీజ్‌ ఆప్షన్‌గా ఎంచుకోవడంతో… ఎఫ్‌3 మరోసారి వెనక్కి తగ్గుతుందా? లేదంటే.. పోటీకి సై అంటుందో తెలియాల్సి వుంది. కరోనా సిట్యువేషన్‌ ఎలా వుంటుందో ఇప్పుడే చెప్పలేం కాబట్టి రాజమౌళి రెండు విడుదల తేదీలు ఎనౌన్స్‌ చేశాడు. వాతావరణం అనుకూలంగా వుంటే… మార్చి 18.. లేదంటే.. ఏప్రిల్‌ 28న రిలీజ్‌ అవుతుంది.ఆర్ఆర్ఆర్‌ విషయంలో ప్లాన్ బి వర్కవుట్‌ అయ్యే అవకాశం వుంది. ప్లాన్‌ ఎ మార్చి 18న రిలీజ్‌ రాలేకపోతే… ప్లాన్‌బి ఏప్రిల్‌ 28న విడుదలవుతుంది. అందులోనూ ఇది బాహుబలి2 రిలీజైన డేట్‌ కావడంతో… సెంటిమెంట్ కూడా కలిసొస్తుంది. ప్లాన్‌ బి వర్కవుట్ అయితే .. .ఎఫ్‌ 3 మరోసారి రిలీజ్‌డేట్‌ మార్చుకోక తప్పదు.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

తాజా వార్తలు

బోయ‌పాటి నెక్ట్స్ ప్రాజెక్ట్ ఎవ‌రితో?

ప్ర‌స్తుతం తెలుగు సినిమా హీరోల ప‌రిస్తితి ఎలా ఉందంటే ... సిన్మా హిట్ట‌వ‌డం పాపం అమాంతం రెమ్యూన‌రేష‌న్లు పెంచేస్తున్నారు. త‌మ మీద అంత బ‌డ్జ‌ట్ వ‌ర్కౌట్ అవుతుందా లేదా అని కూడా చూడ‌డం...

ఆంధ్ర ప్రదేశ్ కొత్తగా నష్టపోయింది ఏమీ లేదు, కానీ… 

శనివారం ఉదయం నుండి దేశంలో విస్తృతంగా చర్చ జరిగింది. కేంద్ర హోమ్ మంత్రిత్వ శాఖ ఈనెల 17న ఓ సమావేశం జరుగుతోంది అని, ఆంధ్ర ప్రదేశ్ విభజన చట్టం 2014కు సంబంధించిన అంశాలపై...

రిపీట్ అవుతున్న కాంబో

పూరీ జ‌గ‌న్నాథ్ విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ కాంబో రిపీట్ అవుతోంద‌న్న వార్త కొంత ఇండ‌స్ట్రీలో ఉత్సాహం నింపుతోంది. నిజానికి వీరిద్ద‌రి కాంబినేష‌న్ లో ర‌డీ అవుతున్న లైగ‌ర్ ఇంకా షూట్ మిగిలే ఉంది. అయితే...

ప‌వ‌న్ ని రెచ్చ‌గొడుతున్న ఆర్జీవీ

భీమ్లానాయ‌క్ పాన్ ఇండియా మూవీగానే కాదు పాన్ వ‌ర‌ల్డ్ మూవీగా రిలీజ్ చేయాల‌ని ప‌వ‌ర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ ను ఉద్దేశించి ట్వీట్ల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగిస్తున్నారు ఆర్జీవీ.ఏపీ ప్ర‌భుత్వం సినిమా టిక్కెట్ల వ్య‌వ‌హారంలో...

దొంగ డిగ్రీతో ప్రభుత్వాన్ని మోసం చేసిన అశోక్ బాబు 

ఆంధ్రప్రదేశ్ లో ఉద్యోగ సంఘాల నేతగా విస్తృత ప్రచారం పొంది ఆ తర్వాత టీడీపీ తరపున ఎమ్మెల్సీ అయిన పరుచూరి అశోక్ బాబును సిఐడి పోలీసులు అరెస్టు చేయడాన్ని ఇప్పుడు టీడీపీ నేతలు...

విరాట‌ప‌ర్వం మార్చిలో …

నిర్మాణం పూర్తి చేసుకుని విడుద‌ల తేదీ కూడా ప్ర‌క‌టించేసిన త‌ర్వాత కోవిడ్ సెకండ్ వేవ్ కార‌ణంగా వాయిదా ప‌డ్డ విరాట‌ప‌ర్వం సినిమా మార్చిలో లైన్ లో పెట్టేయాల‌ని సురేష్ బాబు భావిస్తున్న‌ట్టు స‌మాచారం. వేణు...

ఏపీలో సినీ పరిశ్రమ అభివ్రుద్ది చెందాలి సిఎం జగన్

గత కొద్ది రోజులుగా ఏపీ ప్రభుత్వానికీ సినిమా పరిశ్రమకూ మధ్య జరుగుతున్న చర్చకు ముగింపు పలకాలని ఏపీ ముఖ్యమంత్రి జగన్మోహన్ రెడ్డి భావించారు. అదే ఉద్దేశ్యంతో ఇండస్ట్రీ అగ్రహీరోలను పిల్చి ఫీడ్ బ్యాక్...

తరలివచ్చిన తెలుగు సినిమా 

ముఖ్యమంత్రి వై ఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డిని కలిసేందుకు తెలుగు సినిమా అగ్రనేతలు తరలి వచ్చారు. జగన్మోహన్ రెడ్డి ముఖ్యమంత్రిగా బాధ్యతలు చేపట్టిన తర్వాత మూడేళ్ళకు తప్పని పరిస్థితుల్లో వారు వచ్చారు. సహజంగా తెలుగు...

అలియా భట్ లుక్ మారింది

సాధారణంగా హీరోయిన్లు ... తాము ఏ హీరోతో సినిమా చేస్తుంటే ఆ హీరోని పొగడ్తల్లో ముంచెత్తుతూ ఉంటారు. అలాగే తాము చేయబోయే సినిమాల్లో హీరోల గురించీ అడపాదడపా గుర్తు చేసుకుంటూ ఉంటారు. కానీ ఇప్పుడు...

బాబూ పవనూ ఎన్ని సినిమాలు లైన్లో పెడతావూ?

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ తో సినిమా చేయడానికి మరో నిర్మాత దర్శకుడు రడీ అంటున్నారు. ఆ నిర్మాత ఎవరో కాదు కోనేరు సత్యనారాయణ. డైరెక్టరూ ఆ కాంపౌండ్ మనిషే. రమేష్ వర్మ....