Thursday, May 26, 2022

హిట్టు పడితే చాలు

ఒక్క హిట్‌ పడితే రెమ్యునరేషన్‌ అమాంతం పెరిగిపోతుంది. స్టార్‌డమ్‌ వస్తే ఆలెక్కే వేరు. అయితే కొందరు హీరోయిన్స్ విషయంలో సక్సెస్‌ లేకపోయినా రెమ్యునరేషన్‌కు రెక్కలొస్తాయి. వరుసగా ఐదు హిట్స్‌తో పూజా హెగ్డేకు వచ్చిన క్రేజ్‌ అంతా ఇంతాకాదు. అల వైకుంఠపురంలో సూపర్‌హిట్‌ తర్వాత పూజా తగ్గేదే లేదంటూ.. 3 కోట్లకు పైగా డిమాండ్‌ చేస్తోంది.Pooja Hegde tests positive for Covid-19 | Entertainment News,The Indian  Expressపూజా హెగ్డే రెమ్యునరేషన్‌ 3 కోట్లు దాటిపోవడంతో.. కీర్తిసురేష్‌, రష్మిక కూడా పూజాతో పోటీపడుతున్నారన్నది టాక్‌. పూజాకు అల వైకుంఠపురంలో ఎలాగో.. పుష్ప సినిమా రష్మిక రెమ్యునరేషన్‌ను పెంచేసింది. అప్పటివరకు 2కోట్ల రేంజ్‌లో వున్న ఈ కన్నడ బ్యూటీ.. ప్రస్తుతం 3కోట్లకు పైగా డిమాండ్‌ చేస్తోందట. పుష్ప అన్ని భాషల్లో హిట్ కావడంతో… పుష్ప2 కోసం భారీ స్థాయిలో రెమ్యునరేషన్‌ ఇస్తున్నారని తెలిసింది.Rashmika Mandanna joins Amitabh Bachchan for her second Bollywood filmక్రాక్‌ హిట్‌ తర్వాత శృతిహాసన్‌ రెమ్యునరేషన్ పెంచేసింది. క్రాక్‌ ముందు వరకు శృతిహాసన్‌ పారితోషికం వార్తల్లో వినిపించలేదు. గబ్బర్‌సింగ్‌ హిట్‌ తర్వాత రేసుగుర్రంతో సక్సెస్‌ఫుల్‌ హీరోయిన్‌గా ముద్రపడడంతో.. ఈ అమ్మడు రెమ్యునరేషన్ కోటి దాటిపోయింది. అయితే బాలయ్య సినిమాతో ఫస్ట్‌ టైం 2 కోట్ల మార్క్‌ దాటిందిShruti Haasan rejects Balakrishna's film?ఈమధ్యకాలంలో రెమ్యునరేషన్‌ పెంచేసిన మరో హీరోయిన్‌ మెహ్రీన్‌. ప్రస్తుతం ఎఫ్‌3 మూవీ చేస్తోంది. ఎఫ్‌2, మహానుభావుడు వంటి హిట్స్‌లో నటించినా… ఇంతవరకు కోటి దాటలేదు. ‘మంచి రోజులు వచ్చాయి’ మూవీలో నాజూగ్గా కనిపించి యూత్‌తో వచ్చిన క్రేజ్‌ను క్యాష్‌ చేసుకుంది. 50…60 లక్షల్లో వున్న మెహ్రీన్‌ రెమ్యునరేషన్‌ కోటి దాటిపోయిందట. కోటి ఇస్తేనే సైన్‌ చేస్తానంటోంది మెహ్రీన్‌.Mehreen Pirzada likely to be cast in Nagarjuna's 'The Ghost' - DTNext.inపూజా… రష్మిక మాదిరి క్రితి శెట్టి కూడా హ్యాట్రిక్‌ కొట్టింది. ఉప్పెన తర్వాత వచ్చిన శ్యామ్‌ సింగరాయ్‌.. బంగార్రాజు హిట్‌ కావడంతో లక్కీ హీరోయిన్ అన్న ముద్ర పడింది. ఈబ్రాండ్‌ కోటి రూపాయిల హీరోయిన్ని చేసింది. డెబ్యూ మూవీ ఉప్పెనలో ఈ అమ్మడి రెమ్యునరేషన్ 10 లక్షలు అయితే.. ప్రస్తుతం కోటి దాటింది. కృతి ఇప్పుడు ‘ది వారియర్‌’లో రామ్ పక్కన .. “ఆ అమ్మాయి గురించి మీకు చెప్పాలి’లో సుధీర్‌బాబుతో కలిసి నటిస్తోంది.Krithi Shetty bag offers even before debut film release | The News Minute

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

తాజా వార్తలు

బోయ‌పాటి నెక్ట్స్ ప్రాజెక్ట్ ఎవ‌రితో?

ప్ర‌స్తుతం తెలుగు సినిమా హీరోల ప‌రిస్తితి ఎలా ఉందంటే ... సిన్మా హిట్ట‌వ‌డం పాపం అమాంతం రెమ్యూన‌రేష‌న్లు పెంచేస్తున్నారు. త‌మ మీద అంత బ‌డ్జ‌ట్ వ‌ర్కౌట్ అవుతుందా లేదా అని కూడా చూడ‌డం...

ఆంధ్ర ప్రదేశ్ కొత్తగా నష్టపోయింది ఏమీ లేదు, కానీ… 

శనివారం ఉదయం నుండి దేశంలో విస్తృతంగా చర్చ జరిగింది. కేంద్ర హోమ్ మంత్రిత్వ శాఖ ఈనెల 17న ఓ సమావేశం జరుగుతోంది అని, ఆంధ్ర ప్రదేశ్ విభజన చట్టం 2014కు సంబంధించిన అంశాలపై...

రిపీట్ అవుతున్న కాంబో

పూరీ జ‌గ‌న్నాథ్ విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ కాంబో రిపీట్ అవుతోంద‌న్న వార్త కొంత ఇండ‌స్ట్రీలో ఉత్సాహం నింపుతోంది. నిజానికి వీరిద్ద‌రి కాంబినేష‌న్ లో ర‌డీ అవుతున్న లైగ‌ర్ ఇంకా షూట్ మిగిలే ఉంది. అయితే...

ప‌వ‌న్ ని రెచ్చ‌గొడుతున్న ఆర్జీవీ

భీమ్లానాయ‌క్ పాన్ ఇండియా మూవీగానే కాదు పాన్ వ‌ర‌ల్డ్ మూవీగా రిలీజ్ చేయాల‌ని ప‌వ‌ర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ ను ఉద్దేశించి ట్వీట్ల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగిస్తున్నారు ఆర్జీవీ.ఏపీ ప్ర‌భుత్వం సినిమా టిక్కెట్ల వ్య‌వ‌హారంలో...

దొంగ డిగ్రీతో ప్రభుత్వాన్ని మోసం చేసిన అశోక్ బాబు 

ఆంధ్రప్రదేశ్ లో ఉద్యోగ సంఘాల నేతగా విస్తృత ప్రచారం పొంది ఆ తర్వాత టీడీపీ తరపున ఎమ్మెల్సీ అయిన పరుచూరి అశోక్ బాబును సిఐడి పోలీసులు అరెస్టు చేయడాన్ని ఇప్పుడు టీడీపీ నేతలు...

విరాట‌ప‌ర్వం మార్చిలో …

నిర్మాణం పూర్తి చేసుకుని విడుద‌ల తేదీ కూడా ప్ర‌క‌టించేసిన త‌ర్వాత కోవిడ్ సెకండ్ వేవ్ కార‌ణంగా వాయిదా ప‌డ్డ విరాట‌ప‌ర్వం సినిమా మార్చిలో లైన్ లో పెట్టేయాల‌ని సురేష్ బాబు భావిస్తున్న‌ట్టు స‌మాచారం. వేణు...

ఏపీలో సినీ పరిశ్రమ అభివ్రుద్ది చెందాలి సిఎం జగన్

గత కొద్ది రోజులుగా ఏపీ ప్రభుత్వానికీ సినిమా పరిశ్రమకూ మధ్య జరుగుతున్న చర్చకు ముగింపు పలకాలని ఏపీ ముఖ్యమంత్రి జగన్మోహన్ రెడ్డి భావించారు. అదే ఉద్దేశ్యంతో ఇండస్ట్రీ అగ్రహీరోలను పిల్చి ఫీడ్ బ్యాక్...

తరలివచ్చిన తెలుగు సినిమా 

ముఖ్యమంత్రి వై ఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డిని కలిసేందుకు తెలుగు సినిమా అగ్రనేతలు తరలి వచ్చారు. జగన్మోహన్ రెడ్డి ముఖ్యమంత్రిగా బాధ్యతలు చేపట్టిన తర్వాత మూడేళ్ళకు తప్పని పరిస్థితుల్లో వారు వచ్చారు. సహజంగా తెలుగు...

అలియా భట్ లుక్ మారింది

సాధారణంగా హీరోయిన్లు ... తాము ఏ హీరోతో సినిమా చేస్తుంటే ఆ హీరోని పొగడ్తల్లో ముంచెత్తుతూ ఉంటారు. అలాగే తాము చేయబోయే సినిమాల్లో హీరోల గురించీ అడపాదడపా గుర్తు చేసుకుంటూ ఉంటారు. కానీ ఇప్పుడు...

బాబూ పవనూ ఎన్ని సినిమాలు లైన్లో పెడతావూ?

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ తో సినిమా చేయడానికి మరో నిర్మాత దర్శకుడు రడీ అంటున్నారు. ఆ నిర్మాత ఎవరో కాదు కోనేరు సత్యనారాయణ. డైరెక్టరూ ఆ కాంపౌండ్ మనిషే. రమేష్ వర్మ....