Thursday, May 26, 2022

మల్టీ స్టారర్లు కావు ఫ్యామ్లీ స్టారర్లు

ఇద్దరు హీరోలు కలిసి నటిస్తే సినిమాకి బిజినెస్ పెరుగుతుంది. డబుల్ స్టార్డమ్‌తో ఓపెనింగ్స్‌ కూడా పెరుగుతాయి. కానీ ఇమేజ్‌ లెక్కలతో మల్టీస్టారర్స్‌కి వెనకాడుతున్నారు టాలీవుడ్ స్టార్లు. దీంతో ఫ్యామిలీ స్టారర్స్‌ వైపు వెళ్తున్నారు మేకర్స్. తండ్రీ కొడుకులు కలిసి నటిస్తే ఆడియన్స్‌లో బజ్‌ పెరుగుతుంది. బిజినెస్‌ కూడా భారీగా జరుగుతుంది. దీంతో బడా ఫ్యామిలీస్‌ నుంచి ఫ్యామిలీస్టారర్స్‌ ప్లాన్ చేస్తున్నారు మేకర్స్.

చిరంజీవి, రామ్‌ చరణ్‌ ఒకే ఫ్రేమ్‌లో కనిపిస్తే మెగాఫ్యాన్స్‌కి సూపర్ ఎనర్జీ వస్తుంది. ‘మగధీర, బ్రూస్‌ లీ’ సినిమాల్లో చిరంజీవి స్పెషల్‌ రోల్‌లో కనిపించినప్పుడు థియేటర్లు హంగామా చేశాయి. ఇక ఈ జోష్‌ని మరింత పెంచడానికి చిరంజీవి, రామ్ చరణ్‌ ‘ఆచార్య’ సినిమా చేశారు. కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో రూపొందిన ఈ మూవీలో చరణ్‌ కీ-రోల్ ప్లే చేశాడు. ఏప్రిల్‌1న బరిలో దిగుతోంది ‘ఆచార్య’.Chiranjeevi-Ram Charan's Acharya shoot over, two songs left to be completed  | Entertainment News,The Indian Expressప్రభాస్ లాంగ్‌ గ్యాప్‌ తర్వాత చేసిన రొమాంటిక్‌ ఎంటర్‌టైనర్‌ ‘రాధేశ్యామ్’. ‘బాహుబలి, సాహో’ సినిమాల్లో వారియర్‌, యాక్షన్‌ స్టార్‌గా కనిపించిన ప్రభాస్‌, ఈ సినిమాతో వింటేజ్‌ లవ్‌స్టోరీలోకి వెళ్లాడు. విజువల్‌ వండర్‌గా కనిపిస్తోన్న ఈ మూవీలో ప్రభాస్‌ పెదనాన్న సీనియర్‌ రెబల్ స్టార్‌ కృష్ణంరాజు ఒక సపోర్టింగ్‌ రోల్‌ ప్లే చేశాడు. సంక్రాంతి రేసు నుంచి తప్పుకున్న ‘రాధేశ్యామ్’ ఇంకా రిలీజ్ డేట్ అనౌన్స్ చెయ్యలేదు.Pic Of The Day: Prabhas and Krishnam Raju take us back in time with Radhe  Shyam as they strike a similar pose | PINKVILLAహీరో, సపోర్టింగ్‌ రోల్స్‌ అనే తేడా లేకుండా తెలుగు నుంచి హిందీ వరకు రకరకాల క్యారెక్టర్స్‌ ప్లే చేస్తున్నాడు రానా. డిఫరెంట్‌ జానర్స్‌తో జర్నీ చేస్తోన్న రానా, రీసెంట్‌గానే చిన్నాన్న వెంకటేశ్‌తో కలిసి ‘రానా నాయుడు’ అనే వెబ్‌ సీరీస్‌కి సైన్ చేశాడు. బాబాయ్-అబ్బాయ్ కలిసి నటిస్తున్నారనే అనౌన్స్‌మెంట్‌తో ఈ సీరీస్‌పై బజ్‌ పెరిగింది.Rana fits this role to the Tబాలక్రిష్ణ కొడుకు మోక్షజ్ఞ ఎంట్రీ కోసం నందమూరి అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. మోక్షజ్ఞ ఎలాంటి సినిమాతో బరిలో దిగుతాడా అని ఊహల్లో ఉన్న ఫ్యాన్స్‌కి అదిరిపోయే న్యూస్ చెప్పాడు బాలయ్య. ‘ఆదిత్య 369’ సీక్వెల్ ‘ఆదిత్య 999’తో మోక్షజ్ఞని లాంచ్‌ చేస్తానని చెప్పాడు. ఇక ఈ మూవీలో బాలయ్య, మోక్షజ్ఞ ఇద్దరూ హీరోలుగా చెయ్యబోతున్నారు.Mokshagna Debut Film In Next Yearరాజశేఖర్‌ చాలా గ్యాప్‌ తర్వాత జీవిత దర్శకత్వంలో చేసిన సినిమా ‘శేఖర్’. మళయాళీ హిట్‌ ‘జోసెఫ్‌’కి రీమేక్‌గా తెరకెక్కుతోందీ సినిమా. ఇక ఈ మూవీలో రాజశేఖర్‌ పెద్ద కూతురు శివాని రాజశేఖర్‌ కూడా నటించింది. ఈ కథలో తండ్రీ కూతుళ్లు ఇద్దరూ నిజ జీవిత పాత్రలనే పోషించారు. తండ్రీకూతుళ్లుగా నటించారు. ఈ మూవీ ఫిబ్రవరి లేదా మార్చిలో రిలీజ్ అయ్యే అవకాశముంది.Shekar Movie Release Date, Star Cast, Trailer, Plot & More - JanBharat Timesవిక్రమ్‌ వారసుడిని స్టార్‌ హీరోగా చూడాలని చాలా ఆశ పడుతున్నాడు. ‘అర్జున్‌ రెడ్డి’ రీమేక్‌ ‘ఆదిత్యవర్మ’తో కొడుకుకి ఫాలోయింగ్‌ వస్తుందని కలలుగన్నాడు. అయితే ధృవ్ యాక్టింగ్‌కి మంచి మార్కులు పడినా, రావాల్సినంత మైలేజ్‌ రాలేదు. అయితే కొంచెం డల్‌ ఫేజ్‌లో ఉన్న ధృవ్‌కి ఎనర్జీ ఇస్తూ కొడుకుతో కలిసి ‘మహాన్’ అనే సినిమా చేస్తున్నాడు. కార్తీక్‌ సుబ్బరాజ్‌ డైరెక్ట్ చేస్తోన్న ఈ సినిమా 2022 సెకండాఫ్‌లో రిలీజ్‌ అయ్యే అవకాశముంది.Vikram on son Dhruv's Adithya Varma: It will be innocent than Kabir Singh  and Arjun Reddy - Movies News

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

తాజా వార్తలు

బోయ‌పాటి నెక్ట్స్ ప్రాజెక్ట్ ఎవ‌రితో?

ప్ర‌స్తుతం తెలుగు సినిమా హీరోల ప‌రిస్తితి ఎలా ఉందంటే ... సిన్మా హిట్ట‌వ‌డం పాపం అమాంతం రెమ్యూన‌రేష‌న్లు పెంచేస్తున్నారు. త‌మ మీద అంత బ‌డ్జ‌ట్ వ‌ర్కౌట్ అవుతుందా లేదా అని కూడా చూడ‌డం...

ఆంధ్ర ప్రదేశ్ కొత్తగా నష్టపోయింది ఏమీ లేదు, కానీ… 

శనివారం ఉదయం నుండి దేశంలో విస్తృతంగా చర్చ జరిగింది. కేంద్ర హోమ్ మంత్రిత్వ శాఖ ఈనెల 17న ఓ సమావేశం జరుగుతోంది అని, ఆంధ్ర ప్రదేశ్ విభజన చట్టం 2014కు సంబంధించిన అంశాలపై...

రిపీట్ అవుతున్న కాంబో

పూరీ జ‌గ‌న్నాథ్ విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ కాంబో రిపీట్ అవుతోంద‌న్న వార్త కొంత ఇండ‌స్ట్రీలో ఉత్సాహం నింపుతోంది. నిజానికి వీరిద్ద‌రి కాంబినేష‌న్ లో ర‌డీ అవుతున్న లైగ‌ర్ ఇంకా షూట్ మిగిలే ఉంది. అయితే...

ప‌వ‌న్ ని రెచ్చ‌గొడుతున్న ఆర్జీవీ

భీమ్లానాయ‌క్ పాన్ ఇండియా మూవీగానే కాదు పాన్ వ‌ర‌ల్డ్ మూవీగా రిలీజ్ చేయాల‌ని ప‌వ‌ర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ ను ఉద్దేశించి ట్వీట్ల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగిస్తున్నారు ఆర్జీవీ.ఏపీ ప్ర‌భుత్వం సినిమా టిక్కెట్ల వ్య‌వ‌హారంలో...

దొంగ డిగ్రీతో ప్రభుత్వాన్ని మోసం చేసిన అశోక్ బాబు 

ఆంధ్రప్రదేశ్ లో ఉద్యోగ సంఘాల నేతగా విస్తృత ప్రచారం పొంది ఆ తర్వాత టీడీపీ తరపున ఎమ్మెల్సీ అయిన పరుచూరి అశోక్ బాబును సిఐడి పోలీసులు అరెస్టు చేయడాన్ని ఇప్పుడు టీడీపీ నేతలు...

విరాట‌ప‌ర్వం మార్చిలో …

నిర్మాణం పూర్తి చేసుకుని విడుద‌ల తేదీ కూడా ప్ర‌క‌టించేసిన త‌ర్వాత కోవిడ్ సెకండ్ వేవ్ కార‌ణంగా వాయిదా ప‌డ్డ విరాట‌ప‌ర్వం సినిమా మార్చిలో లైన్ లో పెట్టేయాల‌ని సురేష్ బాబు భావిస్తున్న‌ట్టు స‌మాచారం. వేణు...

ఏపీలో సినీ పరిశ్రమ అభివ్రుద్ది చెందాలి సిఎం జగన్

గత కొద్ది రోజులుగా ఏపీ ప్రభుత్వానికీ సినిమా పరిశ్రమకూ మధ్య జరుగుతున్న చర్చకు ముగింపు పలకాలని ఏపీ ముఖ్యమంత్రి జగన్మోహన్ రెడ్డి భావించారు. అదే ఉద్దేశ్యంతో ఇండస్ట్రీ అగ్రహీరోలను పిల్చి ఫీడ్ బ్యాక్...

తరలివచ్చిన తెలుగు సినిమా 

ముఖ్యమంత్రి వై ఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డిని కలిసేందుకు తెలుగు సినిమా అగ్రనేతలు తరలి వచ్చారు. జగన్మోహన్ రెడ్డి ముఖ్యమంత్రిగా బాధ్యతలు చేపట్టిన తర్వాత మూడేళ్ళకు తప్పని పరిస్థితుల్లో వారు వచ్చారు. సహజంగా తెలుగు...

అలియా భట్ లుక్ మారింది

సాధారణంగా హీరోయిన్లు ... తాము ఏ హీరోతో సినిమా చేస్తుంటే ఆ హీరోని పొగడ్తల్లో ముంచెత్తుతూ ఉంటారు. అలాగే తాము చేయబోయే సినిమాల్లో హీరోల గురించీ అడపాదడపా గుర్తు చేసుకుంటూ ఉంటారు. కానీ ఇప్పుడు...

బాబూ పవనూ ఎన్ని సినిమాలు లైన్లో పెడతావూ?

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ తో సినిమా చేయడానికి మరో నిర్మాత దర్శకుడు రడీ అంటున్నారు. ఆ నిర్మాత ఎవరో కాదు కోనేరు సత్యనారాయణ. డైరెక్టరూ ఆ కాంపౌండ్ మనిషే. రమేష్ వర్మ....