Thursday, May 26, 2022

వారసులు వస్తున్నారు కాచుకోండి

ఇండస్ట్రీకి వారసుల ఎంట్రీ కొత్తేమి కాదు. సౌత్‌ నుంచి మొదలుపెడితే నార్త్‌ వరకు బోల్డంతమంది వారసత్వపు హీరోలు కనిపిస్తారు. అయితే తెలుగులో ఈ ఇయర్‌లోనే అరడజను వరకు వారసులు హీరోలుగా మారారు. ఇప్పటికే ఇద్దరు వారసులు జనాలముందుకొస్తే, మిగతావాళ్లూ బరిలో దిగడానికి సిద్ధమవుతున్నారు.

మహేశ్‌ బాబు మేనల్లుడు, గుంటూరు ఎంపి గల్లా జయదేవ్ కొడుకు అశోక్‌ గల్లా ఈ ఏడాది ప్రేక్షకుల ముందుకొచ్చాడు. శ్రీరామ్‌ ఆదిత్య దర్శకత్వంలో ‘హీరో’ అనే సినిమాతో సంక్రాంతి బరిలో దిగాడు. ఇక ఈ సినిమా అశోక్‌ హోం బ్యానర్‌ అమరరాజా మీడియా అండ్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌లో నిర్మాణమైంది.Hero Trailer: Ashok Galla Promises Humour, Action And Thrilling Elements In  His Debut Movieదిల్‌ రాజు బ్యానర్‌లో చాలామంది కొత్త దర్శకులు పరిచయమయ్యారు. వాళ్లు స్టార్ లీగ్‌లో కూడా చేరారు. ఇక ఈ ఏడాది దిల్‌ రాజు ఇంటి నుంచి ఒక హీరో కూడా లాంచ్ అయ్యాడు. దిల్ రాజు తమ్ముడు.. శిరీష్ కొడుకు ఆశిష్‌ ‘రౌడీ బాయ్స్’తో జనాలముందుకొచ్చాడు. శ్రీ హర్ష కొనుగంటి దర్శకత్వంలో కాలేజ్‌డ్రామాగా రూపొందిన ఈ సినిమా సంక్రాంతికే రిలీజైంది.Rowdy Boys Telugu Movie Review | 123telugu.comదగ్గుబాటి ఫ్యామిలీ నుంచి ఇద్దరు హీరోలున్నారు. బాబాయ్ వెంకటేశ్‌ తెలుగు మార్కెట్‌ని ఫోకస్ చేస్తోంటే, అబ్బాయి రానా పాన్‌ ఇండియన్‌ మార్కెట్‌ కోసం వెతుకుతున్నాడు. తమిళ్, హిందీల్లో కూడా సినిమాలు చేస్తున్నాడు. ఇప్పుడు అన్న రూట్‌లోనే తమ్ముడు అభిరామ్‌ కూడా సినిమాల్లోకి వస్తున్నాడు. తేజ దర్శకత్వంలో హీరోగా లాంచ్ అవుతున్నాడు. ఇక ఈ మూవీకి ‘అహింస’ అనే టైటిల్ పరిశీలిస్తున్నారట.Abhiram Daggubati car accident: Vehicle doesn't belong to us, says Rana  Daggubati's family - Movies Newsటాలీవుడ్‌ ప్రొడ్యూసర్ బెల్లంకొండ సురేశ్‌ పెద్ద కొడుకు బెల్లంకొండ సాయి శ్రీనివాస్‌ హీరోగా ఎంట్రీ ఇచ్చి 8 ఏళ్లు అవుతోంది. ఈ లాంగ్‌ పీరియడ్‌లో మాస్‌ హీరోగా ఎదగాలని చాలా కష్టపడుతున్నాడు. అయితే ఈ మాస్ ఇమేజ్‌ మాత్రం ఇంకా దూరంగానే ఉంది. అయితే తమ్ముడు మాత్రం మాస్ ఆశలతో కాకుండా సింపుల్‌ స్టోరీతో ఎంట్రీ ఇస్తున్నాడు. ‘స్వాతిముత్యం’ అనే సినిమాతో హీరోగా లాంచ్ అవుతున్నాడు బెల్లంకొండ గణేష్.Bellamkonda Sai Ganesh marking his debut as a protagonist with a love story  | Telugu Movie News - Times of Indiaబాలక్రిష్ణ వారసుడు మోక్షజ్ఞ సినిమాల్లోకి వస్తున్నాడని మూడేళ్లుగా ప్రచారం జరుగుతోంది. బాలయ్య దర్శకత్వంలో ‘ఆదిత్య 999 మ్యాక్స్’ సినిమాతో హీరోగా లాంచ్‌ అవుతాడనే టాక్ వస్తోంది. అయితే ఏడాది నుంచి ప్రచారంలో ఉన్న ఈ ప్రాజెక్ట్ 2022లోనే స్టార్ట్ అవుతుందని, బాలక్రిష్ణ మనసలు పెడితే ఇదే ఏడాదిలోనే సినిమా రిలీజ్ అయ్యే ఛాన్స్ ఉందని చెప్తున్నారు.Mokshagna' debut in Telugu film Industry - Telugu Bullet‘వర్షం’తో ప్రభాస్‌కి క్రేజీ హిట్‌ ఇచ్చిన దర్శకుడు శోభన్ ఇంటి నుంచి మరో హీరో లాంచ్ అవుతున్నాడు. ఇప్పటికే శోభన్ పెద్ద కొడుకు సంతోష్ శోభన్‌ హీరోగా రాణిస్తున్నాడు. ‘పేపర్‌బాయ్, ఏక్ మిని కథ’ లాంటి సినిమాలతో ప్రేక్షకులకు దగ్గరయ్యాడు. ఇక శోభన్‌ చిన్న కొడుకు.. ‘బేకర్ అండ్ బ్యూటీ, త్రీ రోజెస్, ఒక చిన్న ఫ్యామిలీ స్టోరీ’ లాంటి వెబ్‌ సీరస్‌లతో ఆకట్టుకున్న సంగీత్ శోభన్‌ కూడా ఈ ఏడాది వెండితెరపైకి వస్తున్నాడని, హీరోగా సినిమా చేస్తున్నాడని ప్రచారం జరుగుతోంది.Santosh Shoban Age, Height, Wife, Father, Family, Movies, Biography, Net  Worth & More

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

తాజా వార్తలు

బోయ‌పాటి నెక్ట్స్ ప్రాజెక్ట్ ఎవ‌రితో?

ప్ర‌స్తుతం తెలుగు సినిమా హీరోల ప‌రిస్తితి ఎలా ఉందంటే ... సిన్మా హిట్ట‌వ‌డం పాపం అమాంతం రెమ్యూన‌రేష‌న్లు పెంచేస్తున్నారు. త‌మ మీద అంత బ‌డ్జ‌ట్ వ‌ర్కౌట్ అవుతుందా లేదా అని కూడా చూడ‌డం...

ఆంధ్ర ప్రదేశ్ కొత్తగా నష్టపోయింది ఏమీ లేదు, కానీ… 

శనివారం ఉదయం నుండి దేశంలో విస్తృతంగా చర్చ జరిగింది. కేంద్ర హోమ్ మంత్రిత్వ శాఖ ఈనెల 17న ఓ సమావేశం జరుగుతోంది అని, ఆంధ్ర ప్రదేశ్ విభజన చట్టం 2014కు సంబంధించిన అంశాలపై...

రిపీట్ అవుతున్న కాంబో

పూరీ జ‌గ‌న్నాథ్ విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ కాంబో రిపీట్ అవుతోంద‌న్న వార్త కొంత ఇండ‌స్ట్రీలో ఉత్సాహం నింపుతోంది. నిజానికి వీరిద్ద‌రి కాంబినేష‌న్ లో ర‌డీ అవుతున్న లైగ‌ర్ ఇంకా షూట్ మిగిలే ఉంది. అయితే...

ప‌వ‌న్ ని రెచ్చ‌గొడుతున్న ఆర్జీవీ

భీమ్లానాయ‌క్ పాన్ ఇండియా మూవీగానే కాదు పాన్ వ‌ర‌ల్డ్ మూవీగా రిలీజ్ చేయాల‌ని ప‌వ‌ర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ ను ఉద్దేశించి ట్వీట్ల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగిస్తున్నారు ఆర్జీవీ.ఏపీ ప్ర‌భుత్వం సినిమా టిక్కెట్ల వ్య‌వ‌హారంలో...

దొంగ డిగ్రీతో ప్రభుత్వాన్ని మోసం చేసిన అశోక్ బాబు 

ఆంధ్రప్రదేశ్ లో ఉద్యోగ సంఘాల నేతగా విస్తృత ప్రచారం పొంది ఆ తర్వాత టీడీపీ తరపున ఎమ్మెల్సీ అయిన పరుచూరి అశోక్ బాబును సిఐడి పోలీసులు అరెస్టు చేయడాన్ని ఇప్పుడు టీడీపీ నేతలు...

విరాట‌ప‌ర్వం మార్చిలో …

నిర్మాణం పూర్తి చేసుకుని విడుద‌ల తేదీ కూడా ప్ర‌క‌టించేసిన త‌ర్వాత కోవిడ్ సెకండ్ వేవ్ కార‌ణంగా వాయిదా ప‌డ్డ విరాట‌ప‌ర్వం సినిమా మార్చిలో లైన్ లో పెట్టేయాల‌ని సురేష్ బాబు భావిస్తున్న‌ట్టు స‌మాచారం. వేణు...

ఏపీలో సినీ పరిశ్రమ అభివ్రుద్ది చెందాలి సిఎం జగన్

గత కొద్ది రోజులుగా ఏపీ ప్రభుత్వానికీ సినిమా పరిశ్రమకూ మధ్య జరుగుతున్న చర్చకు ముగింపు పలకాలని ఏపీ ముఖ్యమంత్రి జగన్మోహన్ రెడ్డి భావించారు. అదే ఉద్దేశ్యంతో ఇండస్ట్రీ అగ్రహీరోలను పిల్చి ఫీడ్ బ్యాక్...

తరలివచ్చిన తెలుగు సినిమా 

ముఖ్యమంత్రి వై ఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డిని కలిసేందుకు తెలుగు సినిమా అగ్రనేతలు తరలి వచ్చారు. జగన్మోహన్ రెడ్డి ముఖ్యమంత్రిగా బాధ్యతలు చేపట్టిన తర్వాత మూడేళ్ళకు తప్పని పరిస్థితుల్లో వారు వచ్చారు. సహజంగా తెలుగు...

అలియా భట్ లుక్ మారింది

సాధారణంగా హీరోయిన్లు ... తాము ఏ హీరోతో సినిమా చేస్తుంటే ఆ హీరోని పొగడ్తల్లో ముంచెత్తుతూ ఉంటారు. అలాగే తాము చేయబోయే సినిమాల్లో హీరోల గురించీ అడపాదడపా గుర్తు చేసుకుంటూ ఉంటారు. కానీ ఇప్పుడు...

బాబూ పవనూ ఎన్ని సినిమాలు లైన్లో పెడతావూ?

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ తో సినిమా చేయడానికి మరో నిర్మాత దర్శకుడు రడీ అంటున్నారు. ఆ నిర్మాత ఎవరో కాదు కోనేరు సత్యనారాయణ. డైరెక్టరూ ఆ కాంపౌండ్ మనిషే. రమేష్ వర్మ....