Tuesday, July 5, 2022

రిపీట్ అవుతున్న కాంబో

పూరీ జ‌గ‌న్నాథ్ విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ కాంబో రిపీట్ అవుతోంద‌న్న వార్త కొంత ఇండ‌స్ట్రీలో ఉత్సాహం నింపుతోంది. నిజానికి వీరిద్ద‌రి కాంబినేష‌న్ లో ర‌డీ అవుతున్న లైగ‌ర్ ఇంకా షూట్ మిగిలే ఉంది. అయితే ఈ లోగానే విజ‌య్ తో మ‌రో సినిమా అనౌన్స్ చేసేశారు పూరీ. పేరు జ‌న‌గ‌ణ‌మ‌న‌. చాలా కాలం క్రితం ఇదే టైటిల్ తో మ‌హేష్ బాబు హీరోగా సినిమా తీస్తున్న‌ట్టు పూరీ ప్ర‌క‌టించారు. ఫ‌స్ట్ లుక్ కూడా రిలీజ్ అయ్యాక ఆ సినిమా ఆగిపోయింది.
కార‌ణాలు అనేకం వినిపించాయి. రెమ్యూన‌రేష‌న్ ద‌గ్గ‌ర నుంచీ క‌థ‌లో ఉన్న డైమ‌న్ష‌న్స్ దాకా అనేక అంశాల్లో హీరోకీ డైరెక్ట‌ర్ కీ మ‌ధ్య అభిప్రాయ‌బేధాలు రావ‌డంతో ఆ ప్రాజెక్ట్ అట‌కెక్కింద‌ని అప్ప‌ట్లో ప్ర‌చారం జ‌రిగింది. అయితే … అదే క‌థ‌ను ఇప్పుడు విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ‌తో తెర‌కెక్కించ‌డానికి రడీ అయిపోతున్నాడు పూరీ.
నిజానికి ఒక హీరో కోసం త‌యారు చేసుకున్న క‌థ‌ను మ‌రో హీరోతో ఓకే చేయించ‌డం తీసేయ‌డం ఇండ‌స్ట్రీలో కామ‌నే.
పూరీనే గ‌తంలో మెగాస్టార్ చిరంజీవికి చెప్పిన ఆటోజానీ క‌థ‌నే కొద్ది పాటి మార్పుల‌తో బాల‌య్య‌ని పెట్టి పైసావ‌సూల్ గా తీసేశారు. అలాగే ఇప్పుడు మ‌హేష్ తో అనుకున్న క‌థ‌తో విజ‌య దేవ‌ర‌కొండ‌ను తీసుకుని ట్రావెల్ మొద‌లుపెడుతున్నారు.నిజానికి ఈ క‌థ విజ‌య్ కే బాగా సూట‌వుతుంద‌ని … అప్ప‌టికీ ఇప్ప‌టికీ స‌మాజంలో జ‌రిగిన మార్పుల దృష్ట్యా కొన్ని మార్పులు చేసుకుని ముందుకు పోతున్నాం త‌ప్ప మెయిన్ లైన్ ని డీవియేట్ కావ‌డం లేద‌ని పూరీ త‌న స‌న్నిహితుల ద‌గ్గ‌ర చెప్పిన‌ట్టు వార్త‌. లైగ‌ర్ పూర్తి కాగానే రిలీజ్ కు ముందే ఈ న్యూమూవీ సెట్స్ మీద‌కు వెళ్ల‌డ‌మే కాదు శ‌ర‌వేగంతో షూటింగ్ పూర్తి చేసి లైన్లో పెట్టేయాల‌నేది పూరీ ఆలోచ‌న‌.
అలా లైగ‌ర్ తో సెట్ అయిన పూరీ విజ‌య్ కాంబో మ‌రోసారి రిపీట్ కాబోతోంది. మ‌హేష్ తో రెండు ప్ర‌భాస్ తో రెండూ గ‌తంలో చేశారు పూరీ. అలాగే ఇప్పుడు విజ‌య్ తోనూ రెండో ప్రాజెక్ట్ చేప‌బుతున్నారు. మ‌రి ఈ కాంబో ముచ్చ‌ట‌గా మూడో ప్రాజెక్ట్ లోకి ట్రావెల్ అవుతారా లేదా అనేది తెలియాలంటే మాత్రం కాస్త ఆగాల్సి ఉంటుంది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

తాజా వార్తలు

బోయ‌పాటి నెక్ట్స్ ప్రాజెక్ట్ ఎవ‌రితో?

ప్ర‌స్తుతం తెలుగు సినిమా హీరోల ప‌రిస్తితి ఎలా ఉందంటే ... సిన్మా హిట్ట‌వ‌డం పాపం అమాంతం రెమ్యూన‌రేష‌న్లు పెంచేస్తున్నారు. త‌మ మీద అంత బ‌డ్జ‌ట్ వ‌ర్కౌట్ అవుతుందా లేదా అని కూడా చూడ‌డం...

ఆంధ్ర ప్రదేశ్ కొత్తగా నష్టపోయింది ఏమీ లేదు, కానీ… 

శనివారం ఉదయం నుండి దేశంలో విస్తృతంగా చర్చ జరిగింది. కేంద్ర హోమ్ మంత్రిత్వ శాఖ ఈనెల 17న ఓ సమావేశం జరుగుతోంది అని, ఆంధ్ర ప్రదేశ్ విభజన చట్టం 2014కు సంబంధించిన అంశాలపై...

రిపీట్ అవుతున్న కాంబో

పూరీ జ‌గ‌న్నాథ్ విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ కాంబో రిపీట్ అవుతోంద‌న్న వార్త కొంత ఇండ‌స్ట్రీలో ఉత్సాహం నింపుతోంది. నిజానికి వీరిద్ద‌రి కాంబినేష‌న్ లో ర‌డీ అవుతున్న లైగ‌ర్ ఇంకా షూట్ మిగిలే ఉంది. అయితే...

ప‌వ‌న్ ని రెచ్చ‌గొడుతున్న ఆర్జీవీ

భీమ్లానాయ‌క్ పాన్ ఇండియా మూవీగానే కాదు పాన్ వ‌ర‌ల్డ్ మూవీగా రిలీజ్ చేయాల‌ని ప‌వ‌ర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ ను ఉద్దేశించి ట్వీట్ల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగిస్తున్నారు ఆర్జీవీ.ఏపీ ప్ర‌భుత్వం సినిమా టిక్కెట్ల వ్య‌వ‌హారంలో...

దొంగ డిగ్రీతో ప్రభుత్వాన్ని మోసం చేసిన అశోక్ బాబు 

ఆంధ్రప్రదేశ్ లో ఉద్యోగ సంఘాల నేతగా విస్తృత ప్రచారం పొంది ఆ తర్వాత టీడీపీ తరపున ఎమ్మెల్సీ అయిన పరుచూరి అశోక్ బాబును సిఐడి పోలీసులు అరెస్టు చేయడాన్ని ఇప్పుడు టీడీపీ నేతలు...

విరాట‌ప‌ర్వం మార్చిలో …

నిర్మాణం పూర్తి చేసుకుని విడుద‌ల తేదీ కూడా ప్ర‌క‌టించేసిన త‌ర్వాత కోవిడ్ సెకండ్ వేవ్ కార‌ణంగా వాయిదా ప‌డ్డ విరాట‌ప‌ర్వం సినిమా మార్చిలో లైన్ లో పెట్టేయాల‌ని సురేష్ బాబు భావిస్తున్న‌ట్టు స‌మాచారం. వేణు...

ఏపీలో సినీ పరిశ్రమ అభివ్రుద్ది చెందాలి సిఎం జగన్

గత కొద్ది రోజులుగా ఏపీ ప్రభుత్వానికీ సినిమా పరిశ్రమకూ మధ్య జరుగుతున్న చర్చకు ముగింపు పలకాలని ఏపీ ముఖ్యమంత్రి జగన్మోహన్ రెడ్డి భావించారు. అదే ఉద్దేశ్యంతో ఇండస్ట్రీ అగ్రహీరోలను పిల్చి ఫీడ్ బ్యాక్...

తరలివచ్చిన తెలుగు సినిమా 

ముఖ్యమంత్రి వై ఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డిని కలిసేందుకు తెలుగు సినిమా అగ్రనేతలు తరలి వచ్చారు. జగన్మోహన్ రెడ్డి ముఖ్యమంత్రిగా బాధ్యతలు చేపట్టిన తర్వాత మూడేళ్ళకు తప్పని పరిస్థితుల్లో వారు వచ్చారు. సహజంగా తెలుగు...

అలియా భట్ లుక్ మారింది

సాధారణంగా హీరోయిన్లు ... తాము ఏ హీరోతో సినిమా చేస్తుంటే ఆ హీరోని పొగడ్తల్లో ముంచెత్తుతూ ఉంటారు. అలాగే తాము చేయబోయే సినిమాల్లో హీరోల గురించీ అడపాదడపా గుర్తు చేసుకుంటూ ఉంటారు. కానీ ఇప్పుడు...

బాబూ పవనూ ఎన్ని సినిమాలు లైన్లో పెడతావూ?

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ తో సినిమా చేయడానికి మరో నిర్మాత దర్శకుడు రడీ అంటున్నారు. ఆ నిర్మాత ఎవరో కాదు కోనేరు సత్యనారాయణ. డైరెక్టరూ ఆ కాంపౌండ్ మనిషే. రమేష్ వర్మ....