Tuesday, July 5, 2022

బోయ‌పాటి నెక్ట్స్ ప్రాజెక్ట్ ఎవ‌రితో?

ప్ర‌స్తుతం తెలుగు సినిమా హీరోల ప‌రిస్తితి ఎలా ఉందంటే … సిన్మా హిట్ట‌వ‌డం పాపం అమాంతం రెమ్యూన‌రేష‌న్లు పెంచేస్తున్నారు. త‌మ మీద అంత బ‌డ్జ‌ట్ వ‌ర్కౌట్ అవుతుందా లేదా అని కూడా చూడ‌డం లేదు. ఇక హిట్ తో ఉన్న డైరెక్ట‌ర్లైతే … అంత‌కంటే మొండిగా హీరోకెంతిస్తారో మాకూ అంతే ఇవ్వాలి త‌గ్గేదే ల్యా అంటున్నారు.దీంతో .. నిర్మాత‌లు త‌ల‌లు ప‌ట్టుకుని కూర్చుంటున్నారు. ఇద్ద‌రి రెమ్యూన‌రేష‌న్లూ క‌లిపి హీరో మార్కెట్టంత అయితే మిగిలింది ఏం పెట్టి తీయాలి వాటి కోసం ఎవ‌డ్ని ప‌ట్టుకోవాలి అని బావురుమంటున్నారు.ఆ మ‌ధ్య వ‌చ్చిన పూరీ రెండు మెద‌డ్ల సినిమా హిట్ అవ‌డం .. ఆ త‌ర్వాత వ‌చ్చిన సినిమా యావ‌రేజ్ కావ‌డంతో ప్ర‌స్తుతం త‌న రేటు ప‌దిహేను కోట్లు అనేస్తున్నాడు హీరోరామ్.అత‌నితో బోయ‌పాటిని జ‌త చేసి ఓ భారీ హిట్టుకు ప‌థ‌కం వేసిన నిర్మాత‌గారు ఇది విని ఖంగారు ప‌డిపోయి బోయ‌పాటిని అడిగాడు.బాబుదేం త‌ప్పులేదు … నాకూ అదే ఇవ్వండి అన్నాడు.

ఇద్దరికీ ముప్పై పెట్టి ముప్పై ఐదు నుంచీ యాభై కోట్ల మార్కెట్ ఉన్న హీరోతో వంద కోట్ల సినిమా ఎలా చేయ‌ను దేవుడా అంటున్నాడు నిర్మాత‌.ఒకేళ సినిమా తేడా అయితే బోయ‌పాటిదేం పోయిందీ … హాయిగా బాల‌య్య‌తో అఖండ పార్ట్ టూ నో లెజండ్ పార్ట్ టూనో తీసేసుకుంటాడు. నా ప‌రిస్థితి అలా కాదే అంటున్నారు. మైత్రీ మూవీస్, సితార ఎంట‌ర్ టైన్మెంట్స్ త‌దిత‌ర సంస్ధ‌ల అడ్వాన్సులు బోయ‌పాటి ద‌గ్గ‌ర ఉన్నాయి.
అలాగే బ‌న్నీతో మూవీ చేయాల‌నే ప్ర‌పోజ‌లు కూడా ఉంది … వీటితో పాటు రామ్ ఐడియా కూడా ఉంది … అయితే బోయ‌పాటి మ‌న‌సులో ఉన్న హీరో వేరు అంటున్నారు స‌న్నిహితులు.ఎవ‌రా హీరో అని వాక‌బు చేయ‌గా … రామ్ చ‌ర‌న్ పేరు వినిపిస్తోంది. ఎలాగైనా రామ్ చ‌ర‌ణ్ ను ఒప్పించి ఓ భారీ హిట్టు తీసేస్తే … త‌నకు ఆ ఫ్యామ్లీ నుంచీ కూడా ఇబ్బంది ఉండ‌దు అనేది ఆయ‌న ఒపీనియ‌న్ను .

అలాగే ఎన్టీఆర్ తో కూడా ఓ హిట్ చేయాల‌నే ఆలోచ‌న‌తో బోయ‌పాటి ఉన్నాడు.క‌నుక కాస్త ముందు వెనుక సాగితే … ఆ ప్రాజెక్ లోకి రామ్ చ‌ర‌ణో ఎన్టీఆరో వ‌చ్చేస్తారేమో అంటున్నారు. బ‌న్నీ ప్రాజెక్ట్ ముందుకు క‌ద‌లాలంటే ఎలాగూ … ఆరునెల్లు ఆగాలి … పుష్ప పార్ట్ టూ జ‌న‌వ‌రికి అనుకుంటున్నారు.అది రిలీజ్ అయితే త‌ప్ప మ‌న‌కి త‌ను ఆగ‌డు. ఎన్టీఆర్ కూ ఇప్ప‌ట్లో ఖాళీ లేదు. రామ్ చ‌ర‌ణ్ ఆచార్య త‌ర్వాత కొత్త ప్రాజెక్ట్ ఏదీ సీరియ‌స్ గా క‌మిట్ కాలేదు క‌నుక బోయ‌పాటి అలా ఆలోచ‌న చేస్తున్నాడు .. మ‌రి ఫైన‌ల్ గా ఏమౌతుందో వేచి చూడాలి … ఏది ఏమైనా … రామ్ అలా అమాంతం అంత చెప్ప‌డం బొత్తిగా బాలేద‌నే మాట మాత్రం ప్రొడ‌క్ష‌న్ స‌ర్కిల్స్ లో వినిపిస్తున్న మాట …

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

తాజా వార్తలు

బోయ‌పాటి నెక్ట్స్ ప్రాజెక్ట్ ఎవ‌రితో?

ప్ర‌స్తుతం తెలుగు సినిమా హీరోల ప‌రిస్తితి ఎలా ఉందంటే ... సిన్మా హిట్ట‌వ‌డం పాపం అమాంతం రెమ్యూన‌రేష‌న్లు పెంచేస్తున్నారు. త‌మ మీద అంత బ‌డ్జ‌ట్ వ‌ర్కౌట్ అవుతుందా లేదా అని కూడా చూడ‌డం...

ఆంధ్ర ప్రదేశ్ కొత్తగా నష్టపోయింది ఏమీ లేదు, కానీ… 

శనివారం ఉదయం నుండి దేశంలో విస్తృతంగా చర్చ జరిగింది. కేంద్ర హోమ్ మంత్రిత్వ శాఖ ఈనెల 17న ఓ సమావేశం జరుగుతోంది అని, ఆంధ్ర ప్రదేశ్ విభజన చట్టం 2014కు సంబంధించిన అంశాలపై...

రిపీట్ అవుతున్న కాంబో

పూరీ జ‌గ‌న్నాథ్ విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ కాంబో రిపీట్ అవుతోంద‌న్న వార్త కొంత ఇండ‌స్ట్రీలో ఉత్సాహం నింపుతోంది. నిజానికి వీరిద్ద‌రి కాంబినేష‌న్ లో ర‌డీ అవుతున్న లైగ‌ర్ ఇంకా షూట్ మిగిలే ఉంది. అయితే...

ప‌వ‌న్ ని రెచ్చ‌గొడుతున్న ఆర్జీవీ

భీమ్లానాయ‌క్ పాన్ ఇండియా మూవీగానే కాదు పాన్ వ‌ర‌ల్డ్ మూవీగా రిలీజ్ చేయాల‌ని ప‌వ‌ర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ ను ఉద్దేశించి ట్వీట్ల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగిస్తున్నారు ఆర్జీవీ.ఏపీ ప్ర‌భుత్వం సినిమా టిక్కెట్ల వ్య‌వ‌హారంలో...

దొంగ డిగ్రీతో ప్రభుత్వాన్ని మోసం చేసిన అశోక్ బాబు 

ఆంధ్రప్రదేశ్ లో ఉద్యోగ సంఘాల నేతగా విస్తృత ప్రచారం పొంది ఆ తర్వాత టీడీపీ తరపున ఎమ్మెల్సీ అయిన పరుచూరి అశోక్ బాబును సిఐడి పోలీసులు అరెస్టు చేయడాన్ని ఇప్పుడు టీడీపీ నేతలు...

విరాట‌ప‌ర్వం మార్చిలో …

నిర్మాణం పూర్తి చేసుకుని విడుద‌ల తేదీ కూడా ప్ర‌క‌టించేసిన త‌ర్వాత కోవిడ్ సెకండ్ వేవ్ కార‌ణంగా వాయిదా ప‌డ్డ విరాట‌ప‌ర్వం సినిమా మార్చిలో లైన్ లో పెట్టేయాల‌ని సురేష్ బాబు భావిస్తున్న‌ట్టు స‌మాచారం. వేణు...

ఏపీలో సినీ పరిశ్రమ అభివ్రుద్ది చెందాలి సిఎం జగన్

గత కొద్ది రోజులుగా ఏపీ ప్రభుత్వానికీ సినిమా పరిశ్రమకూ మధ్య జరుగుతున్న చర్చకు ముగింపు పలకాలని ఏపీ ముఖ్యమంత్రి జగన్మోహన్ రెడ్డి భావించారు. అదే ఉద్దేశ్యంతో ఇండస్ట్రీ అగ్రహీరోలను పిల్చి ఫీడ్ బ్యాక్...

తరలివచ్చిన తెలుగు సినిమా 

ముఖ్యమంత్రి వై ఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డిని కలిసేందుకు తెలుగు సినిమా అగ్రనేతలు తరలి వచ్చారు. జగన్మోహన్ రెడ్డి ముఖ్యమంత్రిగా బాధ్యతలు చేపట్టిన తర్వాత మూడేళ్ళకు తప్పని పరిస్థితుల్లో వారు వచ్చారు. సహజంగా తెలుగు...

అలియా భట్ లుక్ మారింది

సాధారణంగా హీరోయిన్లు ... తాము ఏ హీరోతో సినిమా చేస్తుంటే ఆ హీరోని పొగడ్తల్లో ముంచెత్తుతూ ఉంటారు. అలాగే తాము చేయబోయే సినిమాల్లో హీరోల గురించీ అడపాదడపా గుర్తు చేసుకుంటూ ఉంటారు. కానీ ఇప్పుడు...

బాబూ పవనూ ఎన్ని సినిమాలు లైన్లో పెడతావూ?

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ తో సినిమా చేయడానికి మరో నిర్మాత దర్శకుడు రడీ అంటున్నారు. ఆ నిర్మాత ఎవరో కాదు కోనేరు సత్యనారాయణ. డైరెక్టరూ ఆ కాంపౌండ్ మనిషే. రమేష్ వర్మ....